ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
Disconnection Module เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร ดีสคอนเนคเตอร์ คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) Test Plug 2 Poles (โครเน่) เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) Test Plug 4 Poles (โครเน่) ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C)
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
Optical Transceiver SFP+ 6.25Gb/s 10KM 1310nm LC
Optical Transceiver SFP+ 6.25Gb/s 10KM 1310nm LC
OLSP3161L-CD10
0.00 บาท
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

Lineman's Test Set TCT1900 Water Resistant (Litech)

Lineman's Test Set TCT1900 Water Resistant (Litech)
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 4,500.00 บาท
สถานะสินค้า: 3
โมเดล: LI-TS19
ผู้ผลิต: LITECH
ความนิยมเฉลี่ย: 5 จาก 5 ดาว!

     >> ราคา / 1 ชุด

  • ใช้ทดสอบสัญญาณโทรศัพท์
  • ยี่ห้อ : Litech
  • ใช้ได้สำหรับระบบชอง ทีโอที ทรู และ ทีทีแอนด์ที
  • เป็นอุปกรณ์กันน้ำ

http://comscience-network.com/newpdf/Litech/Tools/Lineman Test Set User Guide.pdf



 

เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

Lineman's Test Set TCT1900 Water Resistant (Litech)
กดเพื่อขยายขนาด