ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย Test Plug 2 Poles (โครเน่) โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ Disconnection Module Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) ดีสคอนเนคเตอร์ แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ Test Plug 4 Poles (โครเน่) ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
Optical Transceiver SFP 2.5G 40KM 1310nm LC
Optical Transceiver SFP 2.5G 40KM 1310nm LC
OLSP3125L-C(D)40
0.00 บาท
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

ขาสแตนเลส 11 ขา (ความลึก 22 มม.)

ขาสแตนเลส 11 ขา (ความลึก 22 มม.)
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 130.00 บาท
สถานะสินค้า: 575
โมเดล: T-NING220011-A
ผู้ผลิต: C-NET
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

จำนวน: หยิบใส่ตะกร้า
(สินค้านี้ปริมาณต่ำสุดที่ 100)

 

>> ราคา / อัน

  • วัสดุ : สแตนเลส หนา 1 มม.
  • สำหรับหยึด คอนเนคชั่น โมดูล 2/10 เข้ากับตู้พักสายโทรศัพท์
  • ความลึก : 22 มม.   

 


เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ขาสแตนเลส 11 ขา (ความลึก 22 มม.)
กดเพื่อขยายขนาด