ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร Disconnection Module บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว Test Plug 4 Poles (โครเน่) โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 ดีสคอนเนคเตอร์ โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) Test Plug 2 Poles (โครเน่)
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
GBIC 1.25 Gbps, 1550 nm, Distance 120 km.
GBIC 1.25 Gbps, 1550 nm, Distance 120 km.
TEO-1.25GGBIC-120
0.00 บาท
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.)

ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.)
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 13.00 บาท
สถานะสินค้า: 1780
โมเดล: T-NING220001-A
ผู้ผลิต: C-NET
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

จำนวน: หยิบใส่ตะกร้า
(สินค้านี้ปริมาณต่ำสุดที่ 100)

 

>> ราคา / อัน

  • วัสดุ : สแตนเลส หนา 1 มม.
  • สำหรับหยึด คอนเนคชั่น โมดูล 2/10 เข้ากับตู้พักสายโทรศัพท์
  • ความลึก : 22 มม.
เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.)
กดเพื่อขยายขนาด