ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
ดีสคอนเนคเตอร์ บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร Disconnection Module เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 Test Plug 4 Poles (โครเน่) Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว Test Plug 2 Poles (โครเน่) โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
10G Transceiver XFP BIDI SMF 1270 nm, Distance 20 km.
10G Transceiver XFP BIDI SMF 1270 nm, Distance 20 km.
TEO-BIDI-XFP10G-1270
0.00 บาท
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

Coaxial Balun BNC Straight Male to IDC 3 Pole

Coaxial Balun BNC Straight Male to IDC 3 Pole
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 320.00 บาท
สถานะสินค้า: สั่งของก่อน
โมเดล: LTBL-IDC-3SM-3P
ผู้ผลิต: LITECH
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

จำนวน: หยิบใส่ตะกร้า
(สินค้านี้ปริมาณต่ำสุดที่ 100)
เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ไม่มีรูปภาพเพิ่มเติมสำหรับสินค้านี้