ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน ดีสคอนเนคเตอร์ โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) Disconnection Module ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร Test Plug 2 Poles (โครเน่) Test Plug 4 Poles (โครเน่) เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
10G Transceiver XENPAK SMF 1310 nm, Distance 10 km.
10G Transceiver XENPAK SMF 1310 nm, Distance 10 km.
TEO-XENPAK10G-LR
0.00 บาท
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

EURODUCT FD 1252

EURODUCT FD 1252
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 168.00 บาท
สถานะสินค้า: 1
โมเดล: ERD-FD 1252
ผู้ผลิต: EURODUCT
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

>> ราคา / เส้น

  • ยี่ห้อ : EURODUCT
  • รหัสสินค้า : FD 1252
  • ผลิตจาก : พีวีซี
  • สี : เทา
  • ขนาด : สูง (7) x กว้าง (52) มม.
  • ความยาว : 2 เมตร
  • รางเก็บสายไฟพีวีซีคุณภาพสูง
  • บรรจุ : 16 เส้น / กล่อง
เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ไม่มีรูปภาพเพิ่มเติมสำหรับสินค้านี้
แท็ก: EURODUCT FD 1252,