ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
ดีสคอนเนคเตอร์ โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ Disconnection Module คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) Test Plug 2 Poles (โครเน่) เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) Test Plug 4 Poles (โครเน่) ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
SFP 622 Mbps, 1310 nm, Distance 40 km.
SFP 622 Mbps, 1310 nm, Distance 40 km.
TEO-622SFP-40
0.00 บาท
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

Waterproof 1CH Passive Video balun (straight) TT-206E

Waterproof 1CH Passive Video balun (straight) TT-206E
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 0.00 บาท
สถานะสินค้า: สั่งของก่อน
โมเดล: TT-206E
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

Waterproof 1CH Passive Video balun (straight) TT-206E

1,CAT.5:300M


2,BNC male Connector


3,Built-in level2 lightning protection


4,Transmission Distance 200-350m

 


(all-copper BNC connector) (Waterproof,Screwless)

เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ไม่มีรูปภาพเพิ่มเติมสำหรับสินค้านี้