ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed Test Plug 4 Poles (โครเน่) บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว Disconnection Module โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร Test Plug 2 Poles (โครเน่) ดีสคอนเนคเตอร์ Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
SFP 4.25 Gbps SFP, 1310 nm, Distance 20 km.
SFP 4.25 Gbps SFP, 1310 nm, Distance 20 km.
TEO-4GSFP-20
0.00 บาท
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

Single Channel Passive UTP Video Balun Transceiver TT2111L

Single Channel Passive UTP Video Balun Transceiver TT2111L
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 0.00 บาท
สถานะสินค้า: 1
โมเดล: TT2111L
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

NAME Single channel passive upt video balun transceiver MODEL TT2111L

 

Applications:

1-CH Mini Passive Video Balun with mini-coax pigtail lead
•Screw terminal connection for UTP cat5e/6 cable
•Dimensions: 180*16*17mm (L*W*H BNC connector and pigtail included)

Specifications:

Product Name
Single Channel Passive Video Transceiver
           Applied  Devices
CCTV cameras, monitors, DVR, switchers, IP encoders, and other CCTV equipment
Video Video Format
PAL, NTSC, SECAM
Operating Frequency
DC to 5MHz
Max Distance
UTP Category 5e (24AWG) Color: 1312ft(400m)  B&W: 1968ft(600m)
Common-mode/Differential-mode rejection 15 KHz to 5 MHz  60 dB typ
Impedance
Coax, Male BNC  75Ω unbalanced    UTP, Screw terminal  100Ω balanced
Attenuation
1.5 dB typ Max
Wire Type
Network Wiring
One Unshielded Twisted Pair (for each video signal) 24-16 AWG (0.5-1.31mm)
Category Type
2 or better
Impedance
100 ± 20 ohms
DC Loop Resistance
52 ohms per 1,000ft (18 ohms per 100m)
Differential Capacitance
19 pF/ft max (62 pF/m max)
              Power
No external power required
Connector Video input/output
Male BNC connector
Video input/output
Screw terminal
Protection Surge Protection
renewable solid state surge protection
Video Input
2KV(common mode), 10/700us IEC6100-4-5/1955(GB/T 1726, 5-1999)
Video Output
2KV(different mode), 10/700us IEC6100-4-5/1955(GB/T 1726, 5-1999)
Mechanical
 
Housing
ABS engineering plastic
Body Color
Black
Dimensions (L*W*H)
42.4*17.8*17.4mm (BNC connector & cable excluded)
Net Weight
40g
Environmental
 
Operating Temperature
-20º ~ 70º C
Relative Humidity
0~95% (non-condensing)
Storage Temperature
-40º ~ 150º C

 

 


 

เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ไม่มีรูปภาพเพิ่มเติมสำหรับสินค้านี้