ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว Disconnection Module สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย Test Plug 2 Poles (โครเน่) โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด ดีสคอนเนคเตอร์ โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 Test Plug 4 Poles (โครเน่) แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.)
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
10G Transceiver SFP+ SMF 1550 nm, Distance 40 km.
10G Transceiver SFP+ SMF 1550 nm, Distance 40 km.
TEO-SFP10G-ER
28,800.00 บาท
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

2x2 optical coupler

2x2 optical coupler
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 0.00 บาท
สถานะสินค้า: สั่งของก่อน
โมเดล: SZYHT-OC-2x2
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

Details

Optical coupler is an optical device that combines or splits power from optical fibers.

Features
Various coupling ratio
Single mode and multi mode available
Low insertion loss, low PDL
Environmental stable
Industry standard and custom housing available
Variety of connectors available 
1x2, 1x4 and 1x n customized couplers configuration available

Applications
Optical communication system
System and signal monitoring
CATV Systems & Fiber Sensors
Fiber to the home (FTTH)
Network redundancy 
Laser splitting

เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ไม่มีรูปภาพเพิ่มเติมสำหรับสินค้านี้