ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว Test Plug 4 Poles (โครเน่) คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) Test Plug 2 Poles (โครเน่) Disconnection Module Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) ดีสคอนเนคเตอร์ บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
Optical Transceiver SFP 1.25G 40KM 1310nm LC
Optical Transceiver SFP 1.25G 40KM 1310nm LC
OLSP3112L-C(D)40
0.00 บาท
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

BNC & Connector Accessories BNC For RG59 & 62 – Jack

BNC & Connector Accessories BNC For RG59 & 62 – Jack
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 0.00 บาท
สถานะสินค้า: สั่งของก่อน
โมเดล: KP-CN-1002F
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

จำนวน: หยิบใส่ตะกร้า
(สินค้านี้ปริมาณต่ำสุดที่ 100)

   รายละเอียดสินค้า ( Product Detail )

 

รหัสสินค้า (Product ID): KP-CN-1002F
 
คำอธิบายอย่างย่อ: BNC For RG59 & 62 – Jack
 
จำนวนบรรจุ ต่อหน่วย: 1  EA.
 
ราคาปกติ ต่อหน่วย:  Call

 

 

                         

 

ยอดสั่งซื้อขั้นต่ำ 100 อัน

เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ไม่มีรูปภาพเพิ่มเติมสำหรับสินค้านี้