ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C ดีสคอนเนคเตอร์ ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 Test Plug 4 Poles (โครเน่) Disconnection Module Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) Test Plug 2 Poles (โครเน่) เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

Dual 1310nm & 1550nm Laser Source

Dual 1310nm & 1550nm Laser Source
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 0.00 บาท
สถานะสินค้า: สั่งของก่อน
โมเดล: VLS-13/15
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

Dual 1310nm & 1550nm Laser Source

 Features:

■ 1310 & 1550nm wavelengths

■ Fabry-Perot laser diodes

■ CW & four modulated output modes

■ Stable calibrated output

■ 48 hours continuous operation

■ User selectable auto-shutoff

■ Includes FC, SC & ST adaptors

■ Includes carrying case

 

DESCRIPTION AND APPLICATION:

When used with a power meter, the VLS-13/15 light source allows technicians to perform precise insertion loss measurements on single mode fiber optic connectors, passives, and link loss of installed cable at two wavelengths. It has continuous wave and four modulated outputs at 2Hz, 270Hz, 1KHz and 2KHz, allowing the use of most fiber identifiers or leak detection probes.

เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ไม่มีรูปภาพเพิ่มเติมสำหรับสินค้านี้