ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว ดีสคอนเนคเตอร์ เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) Disconnection Module ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ Test Plug 4 Poles (โครเน่) Test Plug 2 Poles (โครเน่) Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

CWDM SFP 1.25G (Range : 80K)

CWDM SFP 1.25G (Range : 80K)
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 0.00 บาท
สถานะสินค้า: สั่งของก่อน
โมเดล: CWDM SFP 1.25G-80K
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

CWDM SFP 1.25G (Range : 80K) 

Applications

*    Up to 1.25Gb/s data links
*    Duplex LC connector
*    Hot-pluggable SFP footprint
*    RoHS compliant and Lead Free
*    Metal enclosure for lower EMI
*    Single +3.3V power supply
*    Low power dissipation <800mW
*    Commercial operating temperature
*    SFP MSA SFF-8074i Compliant

 

 

Description :

Small Form Factor Pluggable (SFP) transceivers are compatible with the Small Form Factor Pluggable Multi-Sourcing Agreement (MSA). They simultaneously comply with Gigabit Ethernet as specified in IEEE STD 802.3 and 1x Fibre Channel as defined in FC-PI-2 Rev. 10.0 .They are RoHS compliant and lead-free.

เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ไม่มีรูปภาพเพิ่มเติมสำหรับสินค้านี้