ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน Test Plug 4 Poles (โครเน่) โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) Disconnection Module Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C ดีสคอนเนคเตอร์ ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 Test Plug 2 Poles (โครเน่) เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

BIDI SFP 1.25G (Tx 1490-Rx 1310) (Range : 40K)

BIDI SFP 1.25G (Tx 1490-Rx 1310) (Range : 40K)
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 0.00 บาท
สถานะสินค้า: สั่งของก่อน
โมเดล: BIDI SFP 1.25G-40K Tx 1490 - Rx 1310
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

BIDI SFP 1.25G (Tx 1490 - Rx 1310 (Range : 40K) 

Applications

*    Duplex LC Connector
*    Support hot-pluggable
*    Metal with lower EMI
*    Excellent ESD protection
*    XFP MSA compliant
*    RoHS Compliant and Lead-Free
*    Compliant with IEEE 802.3ae
*    ITU-T G.959,G.691 compliant
*    GR-253-CORE compliant

 

 

Description :

Small Form Factor Pluggable (SFP) transceivers are compatible with the Small Form Factor Pluggable Multi-Sourcing Agreement (MSA). They simultaneously comply with Gigabit Ethernet as specified in IEEE STD 802.3 and 1x Fibre Channel as defined in FC-PI-2 Rev. 10.0 .They are RoHS compliant and lead-free.

เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ไม่มีรูปภาพเพิ่มเติมสำหรับสินค้านี้