ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) Test Plug 2 Poles (โครเน่) อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) Disconnection Module ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน Test Plug 4 Poles (โครเน่) ดีสคอนเนคเตอร์ Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่)
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
BiDi 155 Mbps, 1550 nm, Distance 2 km.
BiDi 155 Mbps, 1550 nm, Distance 2 km.
TEO-BIDI155M-SFP53-02
0.00 บาท
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

BIDI SFP 155M (Tx 1310-Rx 1550) (Range : 20K)

BIDI SFP 155M (Tx 1310-Rx 1550) (Range : 20K)
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 0.00 บาท
สถานะสินค้า: สั่งของก่อน
โมเดล: BIDI SFP 155M-20K Tx 1310 - Rx 1550
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

BIDI SFP 155M (Tx 1310 - Rx 1550) (Range : 20K) 

Applications

*    Up to 155Mb/s data links
*    Single LC connector
*    Hot-pluggable SFP footprint
*    RoHS compliant and Lead Free
*    Up to 120km reach
*    Metal enclosure for lower EMI
*    Single +3.3V power supply
*    Low power dissipation <800mW
*    Commercial and industrial operating

      temperature optional
*    SFP MSA SFF-8074i Compliant

 

 

Description :

Small Form Factor Pluggable (SFP) transceivers are compatible with the Small Form Factor Pluggable Multi-Sourcing Agreement (MSA). They simultaneously comply with SONET OC-3 and SDH STM-1.They are RoHS compliant and lead-free.

เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ไม่มีรูปภาพเพิ่มเติมสำหรับสินค้านี้