ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) Test Plug 2 Poles (โครเน่) สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป Disconnection Module ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) ดีสคอนเนคเตอร์ คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed Test Plug 4 Poles (โครเน่) โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

SFP 1.25G (Range:2K)

SFP 1.25G (Range:2K)
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 0.00 บาท
สถานะสินค้า: สั่งของก่อน
โมเดล: SFP 1.25G-2K
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

SFP 1.25G (Range:2K) 

Applications

 *   Up to 1.25Gb/s data links

*    Duplex LC connector
*    Hot-pluggable SFP footprint
*    RoHS compliant and Lead Free
*    Up to 120km reach
*    Metal enclosure for lower EMI
*    Single +3.3V power supply
*    Low power dissipation <800mW
*    Commercial and industrial operating 
temperature optional

*    SFP MSA SFF-8074i Compliant

 

 

Description :

Small Form Factor Pluggable (SFP) transceivers are compatible with the Small Form Factor Pluggable Multi-Sourcing Agreement (MSA). They simultaneously comply with Gigabit Ethernet as specified in IEEE STD 802.3 and 1x Fibre Channel as defined in FC-PI-2 Rev. 10.0 .They are RoHS compliant and lead-free.

เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ไม่มีรูปภาพเพิ่มเติมสำหรับสินค้านี้
แท็ก: SFP 1.25G (Range:2K),