ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร Disconnection Module คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ Test Plug 2 Poles (โครเน่) เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C Test Plug 4 Poles (โครเน่) โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) ดีสคอนเนคเตอร์ อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

XFP 10G (Range:300meters)

XFP 10G (Range:300meters)
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 0.00 บาท
สถานะสินค้า: สั่งของก่อน
โมเดล: XFP 10G-300M
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

XFP10G (Range:300meters)

Applications

*    Duplex LC Connector
*    Support hot-pluggable
*    Metal with lower EMI
*    Excellent ESD protection
*    XFP MSA compliant
*    RoHS Compliant and Lead-Free
*    Compliant with IEEE 802.3ae
*    ITU-T G.959,G.691 compliant
*    GR-253-CORE compliant

 

Description :

10G XFP transceivers are designed for 10G Ethernet 10G BASE per 802.3ae and 10G SOI OC-192/SDH STM-64, and it can support data-rate from 9.953Gb/s to 11.1Gb/s.Digital diagnostics are available via I2C interface as specified in the XFP MSA.The transceiver designs are optimized for high performance and cost effective to supply customers the best solutions for datacom and telecom applications.

เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ไม่มีรูปภาพเพิ่มเติมสำหรับสินค้านี้