ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) ดีสคอนเนคเตอร์ บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ Disconnection Module Test Plug 2 Poles (โครเน่) Test Plug 4 Poles (โครเน่) ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
CWDM SFP 1.25G (Range : 120K)
CWDM SFP 1.25G (Range : 120K)
CWDM SFP 1.25G-120K
0.00 บาท
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

6G SFP+ 6G (Range:2KM)

6G SFP+ 6G (Range:2KM)
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 0.00 บาท
สถานะสินค้า: สั่งของก่อน
โมเดล: 6G SFP+ 6G-2K
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

6G SFP+ 6G (Range:2KM)

Applications

* Duplex LC Connector
* Support hot-pluggable
* Metal with lower EMI
* Excellent ESD protection
* RoHS Compliant and Lead-Free
* Extended operating temperature range-40°C to 85°C
* Compliant with SFP+ MSA: SFF-8431 Rev4.1
* Digital diagnostic compatible with SFF-8472 Rev11.0

เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ไม่มีรูปภาพเพิ่มเติมสำหรับสินค้านี้
แท็ก: 6G SFP+ 6G (Range:2KM),