ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) ดีสคอนเนคเตอร์ สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C Test Plug 4 Poles (โครเน่) ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 Test Plug 2 Poles (โครเน่) อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed Disconnection Module อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C)
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

SFP+ 10G (Range:10KM)

SFP+ 10G (Range:10KM)
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 0.00 บาท
สถานะสินค้า: สั่งของก่อน
โมเดล: SFP+ 10G-10K
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

SFP+ 10G (Range:10KM)

Applications

* Single LC Connector 

* Support hot-pluggable 

* Metal with lower EMI 

* Excellent ESD protection 

* Distance up to 10Km on 9/125um SMF 

* RoHS Compliant and Lead-Free 

* Operation Temperature:0℃~+70℃ 

* Single 3.3V power supply and Low power dissipation

  <1.5W 

* Support 9.95328Gbps and 10.3125Gbps Data Rate. 

* 9.5dB Link Power Budget 

* Compliant with IEEE 802.3ae 10GBASE-ER and

  10GBASE-EW. 

* Compliant with SFF-8431SFP+ MSA and SFF-8472

  Digital Diagnostic Monitor Function. 

 

Description :

10G SFP+ transceiver is specifically designed for the high performance integrated duplex data transmission over single mode optical fiber. This transceiver module is compliant with Enhanced Small Form Factor Pluggable Module SFP+ Multisource Agreement (SFF-8431).This transceiver type is specifically optimized for transport of serial data at 10.3125Gbps

เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ไม่มีรูปภาพเพิ่มเติมสำหรับสินค้านี้
แท็ก: SFP+ 10G (Range:10KM),