ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 ดีสคอนเนคเตอร์ Test Plug 2 Poles (โครเน่) โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) Test Plug 4 Poles (โครเน่) อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว Disconnection Module Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

CWDM SFP+ 10G (Range:70KM)

CWDM SFP+ 10G (Range:70KM)
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 0.00 บาท
สถานะสินค้า: สั่งของก่อน
โมเดล: CWDM SFP+ 10G-70K
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

CWDM SFP+ 10G (Range:70KM)

Applications

Duplex LC Connector

Support hot-pluggable

Metal with lower EMI

Excellent ESD protection

1470nm to 1610nm CWDM EML Transmitter

APD Receiver

Max link length up to 70Km on SMF

RoHS Compliant and Lead-Free

Digital diagnostic compatible with SFF-8472

Operation Temperature:Standard temperature: -5~+70

 Single 3.3V power supply and Low power dissipation

 

Description :

APSCxxB33CDL70 is specifically designed for the high performance integrated duplex data transmission over single mode optical fiber. This transceiver module is compliant with Enhanced Small Form Factor Pluggable Module SFP+ Multisource Agreement (SFF-8431).This transceiver type is specifically optimized for transport of serial data at 10.3125Gbps.

เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ไม่มีรูปภาพเพิ่มเติมสำหรับสินค้านี้