ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) Test Plug 4 Poles (โครเน่) ดีสคอนเนคเตอร์ โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด Disconnection Module เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย Test Plug 2 Poles (โครเน่) ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน)
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
Coaxial Connector 7/16 Straight Female Crimp
Coaxial Connector 7/16 Straight Female Crimp
LTCN-702F-XX
0.00 บาท
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

QSFP+ LR 40G (Range : 10 km)

QSFP+ LR 40G (Range : 10 km)
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 0.00 บาท
สถานะสินค้า: สั่งของก่อน
โมเดล: QSFP+ LR
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

QSFP+ LR 40G (Range : 10 km)

Applications

*    4 CWDM lanes MUX/DEMUX design
*    4 independent full-duplex channels Up to 11.2Gbps data
      rate per wavelength
*    4 CWDM channels are 1271, 1291, 1311 and 1331 nm
*    Single +3.3V power supply
*    QSFP+ MSA compliant
*    Up to 10km  transmission
*    Operating case temperature: 0~70C
*    Maximum 3.5W operation power
*    RoHS compliant
*    Compliant with IEEE802.3ba
*    Compliant with QSFP+ MSA: SFF-8436

 

 

 

Recommend Circuit Schematic

Pin Assignment and Pin Description

 

Pin Descriptions

 

Absolute Maximum Ratings

 

 

 

Recommended Operating Conditions

 

 

Optical Characteristics

 

Electrical Characteristics

 

 

EEPROM Information

Mechanical Dimensions

 

Regulatory Compliance

 
เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ไม่มีรูปภาพเพิ่มเติมสำหรับสินค้านี้