ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 Test Plug 4 Poles (โครเน่) โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C Test Plug 2 Poles (โครเน่) ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C Disconnection Module Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) ดีสคอนเนคเตอร์ คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

Rack Chassis Single Mode FBT Couplers/Splitters

Rack Chassis Single Mode FBT Couplers/Splitters
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 0.00 บาท
สถานะสินค้า: สั่งของก่อน
โมเดล: RCCS
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

Rack Chassis Single Mode FBT Couplers/Splitters

Features : -

  • 1310nm, 1550nm, single or dual window
  • Low Insertion loss
  • High Return Loss
  • Option Coupling Ratio
  • Wide Operating Temperature
  • Excellent Environmental & Mechanial Stability
  • Qualified Under Telcordia GR-1221 and GR-1209

Descriptions : -

SUN-FBT Rack Chassis Single Mode FBT Couplers with Single or Dual window (1310nm,  1550nm), it could work with GPON/EPON OLT or CATV Amplifiering system to splitting the optical power, This FBT Coupler could easily reassigned the optical power through different coupling ratio (50/50, 50/50/50, etc) with various package types. The feature of the FTTH FBT coupler with low insertion loss, high PDL and directivity, with multiple package configurations, such as bare fiber type, blockless type, module type, rack chassis type, as well as rack chassis type.

Specification : -

Ordering Information : -

Example :
SUN-FBT216-1310-AFC-R: 1U rack-mount 2x16 FBT splitter; Single mode; Single wavelength 1310nm; With 
18 pieces of FC/APC connectors and 18 pieces of FC/APC adaptors
SUN-FBT28-1310-900L1-FC-C: Plastic cassette type 2x8 FBT splitter; Single mode; Single wavelength 1310nm; 
Fiber jacket (PVC): 900um; Fiber length: 1m; With 10 pieces of FC/PC connectors; Dimensions: 120*80*18mm
SUN-FBT22-1315-900L1-SC-SST: SST type 2x2 FBT splitter; Single mode; Dual wavelength 1310/1550nm; Fiber
jacket (PVC): 900um; Fiber length: 1m; With 4 pieces of SC/PC connectors; Dimensions: ¢3*50m

Applications : -

  • FTTX (FTTP, FTTH, FTTN, FTTC)
  • Passive Optical Networks (PON)
  • Local Area Networks (LAN)
  • CATV Systems
  • Amplifering, Monitoring System
  • Test Equipments

กำหนดส่งสินค้า : 5 - 7 วัน

เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ไม่มีรูปภาพเพิ่มเติมสำหรับสินค้านี้