ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ Disconnection Module สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed Test Plug 4 Poles (โครเน่) Test Plug 2 Poles (โครเน่) สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว ดีสคอนเนคเตอร์
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
Buffered Optical Fiber Cable
Buffered Optical Fiber Cable
OMC-BOFC
0.00 บาท
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

MPO Patch Cords

MPO Patch Cords
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 0.00 บาท
สถานะสินค้า: สั่งของก่อน
โมเดล: MPPC
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

จำนวน: หยิบใส่ตะกร้า
(สินค้านี้ปริมาณต่ำสุดที่ 50)

MPO Patch Cords

Features : -   

  • Low insertion loss and back reflection loss
  • Good exchangeability
  • Good Durability
  • High temperature stability
  • Standard: Telcordia GR-1435-CORE compliant

Descriptions : -

SUN Telecom supply singlemode or multimode MPO patch cord,It is used in high-density backplane and Printed Circuit Board (PCB) applications in data and telecommunications systems. The MPO optical connector offers up to 12 times the density of standard connectors, providing significant space

Speciafications : -

Applications -

  • CATV, and Multimedia
  • Active device termination
  • Data processing networks
  • Telecommunication networks
  • Gigabit Ethernet
  • Interconnection for O/E modules
  • Industrial and medical
  • Premise installations
  • Optical switch interframe connect
  • Asynchronous Transmission Mode (ATM)

ยอดสั่งซื้อขั้นต่ำ : 50 เส้น
กำหนดส่งสินค้า : 5 - 7 วัน

เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ไม่มีรูปภาพเพิ่มเติมสำหรับสินค้านี้
แท็ก: MPO Patch Cords,