ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C Disconnection Module Test Plug 4 Poles (โครเน่) ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) Test Plug 2 Poles (โครเน่) สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด ดีสคอนเนคเตอร์ Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
FOSC-H006-D fiber optic splice closure
FOSC-H006-D fiber optic splice closure
FOSC-H006-D
0.00 บาท
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

MPO Patch Cords

MPO Patch Cords
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 0.00 บาท
สถานะสินค้า: สั่งของก่อน
โมเดล: MPPC
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

จำนวน: หยิบใส่ตะกร้า
(สินค้านี้ปริมาณต่ำสุดที่ 50)

MPO Patch Cords

Features : -   

  • Low insertion loss and back reflection loss
  • Good exchangeability
  • Good Durability
  • High temperature stability
  • Standard: Telcordia GR-1435-CORE compliant

Descriptions : -

SUN Telecom supply singlemode or multimode MPO patch cord,It is used in high-density backplane and Printed Circuit Board (PCB) applications in data and telecommunications systems. The MPO optical connector offers up to 12 times the density of standard connectors, providing significant space

Speciafications : -

Applications -

  • CATV, and Multimedia
  • Active device termination
  • Data processing networks
  • Telecommunication networks
  • Gigabit Ethernet
  • Interconnection for O/E modules
  • Industrial and medical
  • Premise installations
  • Optical switch interframe connect
  • Asynchronous Transmission Mode (ATM)

ยอดสั่งซื้อขั้นต่ำ : 50 เส้น
กำหนดส่งสินค้า : 5 - 7 วัน

เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ไม่มีรูปภาพเพิ่มเติมสำหรับสินค้านี้
แท็ก: MPO Patch Cords,