ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) Test Plug 4 Poles (โครเน่) โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน ดีสคอนเนคเตอร์ โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) Test Plug 2 Poles (โครเน่) บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) Disconnection Module คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

MTRJ Optical Patch Cord

MTRJ Optical Patch Cord
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 0.00 บาท
สถานะสินค้า: สั่งของก่อน
โมเดล: MTRJPC
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

จำนวน: หยิบใส่ตะกร้า
(สินค้านี้ปริมาณต่ำสุดที่ 100)

MTRJ Optical Patch Cord

Features : -

  • Low insertion loss and back reflection loss
  • Good exchangeability
  • Good Durability
  • High temperature stability
  • Standard: TIA/EIA 568-A compliant

Specification : -


Ordering Information : -

Fiber Connector 1 : FC, ST, SC, LC, MU, MTRJ, SMA, ESC, MPO
Fiber Connector 2 : FC, ST, SC, LC, MU, MTRJ, SMA, ESC, MPO
Ferrule Interface type : UPC, APC
Fiber Diameter (mm) : Φ 0.9, φ 2.0, Φ 3.0
Fiber Cores : Simplex fiber core , Duplex fiber core
Fiber Type : Singlemode (G. 652, G655), Multimode (50/125)/(62.5/125),OM3
Cable Length : Custom

Application : -

  • CATV, and Multimedia
  • Active device termination
  • Telecommunication networks
  • Gigabit Ethernet
  • Interconnection for O/E modules
  • Data processing networks
  • Industrial and medical
  • Premise installations
  • Optical switch interframe connection
  • Asynchronous Transmission Mode (ATM)

ยอดสั่งซื้อขั้นต่ำ 100 เส้น
กำหนดส่งสินค้า : 5 - 7 วัน

เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ไม่มีรูปภาพเพิ่มเติมสำหรับสินค้านี้
แท็ก: MTRJ Optical Patch Cord,