ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) Disconnection Module เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C Test Plug 2 Poles (โครเน่) ดีสคอนเนคเตอร์ คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน Test Plug 4 Poles (โครเน่) คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
Optical Transceiver  SFP 2.5Gb/s 20KM 1490nm SC
Optical Transceiver SFP 2.5Gb/s 20KM 1490nm SC
OLSG4325S-CD20TC
0.00 บาท
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

LED Track Lamp 50 W NEWG-CT050A

LED Track Lamp 50 W NEWG-CT050A
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 3,060.00 บาท
สถานะสินค้า: สั่งของก่อน
โมเดล: NEWG-CT050A
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

จำนวน: หยิบใส่ตะกร้า
(สินค้านี้ปริมาณต่ำสุดที่ 3)

Description

  • Product Type:    NEWG-CT050A
  • Watt:    50W
  • LED :    COB
  • LED Brand:    Epistar
  • Input Voltage:    AC85-260V
  • Luminous Flux Output:    4800LM±10%
  • Color Tempreture:    Warm wihte(3500-3500K),Pure White(4500-5000K),Cold White(5500-6000K)
  • Driver:    Isolated
  • CRI:    >75
  • Size:    
  • Life  span:    >30000H

Other Remark:    
Advantages:    

  • Energy-saving,Environment friendly  
  • Solid-state, High Shock or Vibration Resistant.
  • No added maintenance labour costs.
  • No mercury, less CO2 emission,
  • No UV or IR Radiation

Application:    LED Track are used for general Lighting, illuminations, spot lighting, Wall wash, facade lighting. Such as used in stage, shopping mall, guesthouse, Hotel, museums, art galleries, meeting room, exhibition, etc.

เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ไม่มีรูปภาพเพิ่มเติมสำหรับสินค้านี้