ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
Test Plug 4 Poles (โครเน่) Test Plug 2 Poles (โครเน่) คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) ดีสคอนเนคเตอร์ โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C Disconnection Module โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
Optical Transceiver SFP 155M 20KM 1310nm LC
Optical Transceiver SFP 155M 20KM 1310nm LC
OLSP3101L-C(D)20
0.00 บาท
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

กล่อง Ritto (E207) ฝาทึบ กว้าง(200) x สูง(300) x ลึก(100) มม.

กล่อง Ritto (E207) ฝาทึบ กว้าง(200) x สูง(300) x ลึก(100) มม.
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 350.00 บาท
สถานะสินค้า: 1
โมเดล: RITTOB-E207
ผู้ผลิต: RITTO
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

>>  ราคา / กล่อง

  • ยี่ห้อ : Ritto
  • วัสดุ : ABS
  • ขนาด : กว้าง(200) x สูง(300) x ลึก(100) มม.
  • แบบฝาทึบ
  • แผ่นหยึดอุปกรณ์ด้านใน (EMP 207) @ 100 บาท / แผ่น
เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ไม่มีรูปภาพเพิ่มเติมสำหรับสินค้านี้