ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 Test Plug 4 Poles (โครเน่) ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ ดีสคอนเนคเตอร์ บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C Disconnection Module โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ Test Plug 2 Poles (โครเน่) อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
GBIC 1.25 Gbps, 1310 nm, Distance 10 km.
GBIC 1.25 Gbps, 1310 nm, Distance 10 km.
TEO-1.25GGBIC-10
0.00 บาท
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

หางปลาแฉก แบบเปลือย (4.0 - 6.0 ตร.มม.) SNBS5-4

หางปลาแฉก แบบเปลือย (4.0 - 6.0 ตร.มม.) SNBS5-4
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 1.13 บาท
สถานะสินค้า: 1000000
โมเดล: SNBS5-4
ผู้ผลิต: KST
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

จำนวน: หยิบใส่ตะกร้า
(สินค้านี้ปริมาณต่ำสุดที่ 1000)

 

 

ยอดสั่งซื้อขั้นต่ำ 1 กล่อง (1,000 อัน/กล่อง)
ขนาดเดียวกับ T. Lug รหัส
Y6-4S

เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ไม่มีรูปภาพเพิ่มเติมสำหรับสินค้านี้