ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว Test Plug 4 Poles (โครเน่) สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด Disconnection Module บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 ดีสคอนเนคเตอร์ โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ Test Plug 2 Poles (โครเน่) โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C)
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
M4 Male-Male-Female Y-Link
M4 Male-Male-Female Y-Link
LTCN-C08-MMF
0.00 บาท
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

Singlemode OS1 9/125 Fiber Pigtails Cable SC/APC 1 Meter

Singlemode OS1 9/125 Fiber Pigtails Cable SC/APC 1 Meter
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 60.00 บาท
สถานะสินค้า: สั่งของก่อน
โมเดล: OS1-PT-SC/APC1M
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

จำนวน: หยิบใส่ตะกร้า
(สินค้านี้ปริมาณต่ำสุดที่ 20)
เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ไม่มีรูปภาพเพิ่มเติมสำหรับสินค้านี้