ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป Disconnection Module โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) Test Plug 2 Poles (โครเน่) โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) Test Plug 4 Poles (โครเน่) ดีสคอนเนคเตอร์ อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

FC/APC Fanout Pigtail

FC/APC Fanout Pigtail
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 0.00 บาท
สถานะสินค้า: สั่งของก่อน
โมเดล: ANC-FC/APC 12F
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

Description:
 

 
Features:
  • Accepts all connectors type 
  • Fiber counts up to 24 cores,
  • Available in 9/125um, 50/125um, 62.5/125um, OM3, customized 
  • Factory Terminated Pre-Tested performance
  • Colour Coded Options 
  • 0.9mm, 2.0mm, 3.0mm or customized Cable type
  • Cable jacket LSZH or PVC 
  • Rapid installation solution
  • Up to 2km of cable Assembly 

Applications: 
  • Optical Distribution Frames. 
  • 19" Racksmount or Wallmount
  • Internal Short link 
  • Connection to Equipment
  • LAN, WAN. Telecom, CCTV 
  • Network Expansion/Relocation
เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ไม่มีรูปภาพเพิ่มเติมสำหรับสินค้านี้
แท็ก: FC/APC Fanout Pigtail,