ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
Disconnection Module Test Plug 4 Poles (โครเน่) แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 Test Plug 2 Poles (โครเน่) โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed ดีสคอนเนคเตอร์ โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน)
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

SFP 155 Mbps, 1310 nm, Distance 120 km.

SFP 155 Mbps, 1310 nm, Distance 120 km.
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 0.00 บาท
สถานะสินค้า: 1
โมเดล: TEO-155SFP-120
ผู้ผลิต: TEOSCO
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

TEO-155SFP-120

The TEO-155SFP family is fully compliant with the latest industrial SFP Multi-Source Agreement (MSA). They support data rates in a wide range of 100~155.520 Mbps and can be used in Datacom or FTTX applications. The modules are hot pluggable and can transmit over 2 km of MM fiber, 10 km, 40 km, 80km, 100km, 120km, 150km of SM fiber.

Features

• Up to 2 km transmission on MM fiber
• Up to 150 km transmission on 1550nm, SM fiber
• Hot-Pluggable SFP footprint
• Optical LC interface for fiber pair operation
• Optical SC interface for bi-directional operation
• Industrial operating temperature -40 °C to 85 °C

Applications

• Fast Ethernet Applications
• FTTX
• Switches and Routers

Specifications

All products are strictly designed to conform RoHS, CE, FC, UL to ensure the high quality & reliability. With the strict quality control, we promise 3+ years warranty for all active and passive products.

เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ไม่มีรูปภาพเพิ่มเติมสำหรับสินค้านี้