ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย Disconnection Module โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป ดีสคอนเนคเตอร์ เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน Test Plug 2 Poles (โครเน่) ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 Test Plug 4 Poles (โครเน่) ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

BiDi 2.5 Gbps, 1310 nm, Distance 20 km.

BiDi 2.5 Gbps, 1310 nm, Distance 20 km.
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 0.00 บาท
สถานะสินค้า: 1
โมเดล: TEO-BIDI4G-SFP-35-20
ผู้ผลิต: TEOSCO
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

TEO-BIDI4G-SFP-35-20

The TEO-BIBI4G-SFP-35/53 transceivers are fully compliant with the latest industrial SFP Multi-Source Agreement (MSA) and IEEE 802.3ah for Gigabit Ethernet 1000Base-BX. They support data rate from 1/2/4Gb/s and can be used in Ethernet, ATM, SONET or FTTX applications. The transceivers operate bi-directionally on single fiber at wavelengths of 1310 nm and 1550 nm. The modules are hot pluggable and come up to 20 km transmmition on SM fiber.

Features

• Up to 20 km on SM fiber
• 1310nm / 1550nm operation
• Compliant to SFP MSA and SFF-8472
• Digital Diagnostics Monitoring
• Hot-Pluggable SFP footprint
• Optical LC interface for bi-directional operation
• Operating temperature 0°C to 70°C

Applications

• Single fiber operations
• Fiber Channel Links
• WDM Gigabit Ethernet Links
• Other Optical Links

Specifications

All products are strictly designed to conform RoHS, CE, FC, UL to ensure the high quality & reliability. With the strict quality control, we promise 3+ years warranty for all active and passive products.

เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ไม่มีรูปภาพเพิ่มเติมสำหรับสินค้านี้