ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) Disconnection Module ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 Test Plug 2 Poles (โครเน่) บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed Test Plug 4 Poles (โครเน่) เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ ดีสคอนเนคเตอร์ ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
Toslink to Mini Jacket Adaptorr
Toslink to Mini Jacket Adaptorr
Toslink to Mini
0.00 บาท
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

BiDi 1.25 Gbps, 1310 nm, Distance 2 km.

BiDi 1.25 Gbps, 1310 nm, Distance 2 km.
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 0.00 บาท
สถานะสินค้า: 1
โมเดล: TEO-BIDI1.25G-SFP-34-02
ผู้ผลิต: TEOSCO
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

TEO-BIDI1.25G-SFP-34-02

The TEO-BIDI1.25G-SFP-34, 35 are fully compliant with the latest industrial SFP Multi-Source Agreement (MSA) and IEEE802.3ah for Gigabit Ethernet 1000Base-BX. They support data rate of 1250 Mbps and can be used in datacom or FTTX applications. The transceivers operate bi-directionally for single fiber operation at operating wavelengths of 1310nm and 1550nm, 1310nm and 1490nm. The modules are hot pluggable and come in two variant for 10km, 20km and 40km transmission on SM fiber.

Features

• Up to 10 km, 20 km and 40 km transmission on SM fiber
• 1310 nm / 1550nm, 1310nm /1490nm operation
• Hot-Pluggable SFP footprint
• Optical LC interface for bi-directional operation
• Industrial operating temperature -40 °Cto 85 °C

Applications

• Single fiber operations
• Gigabit Ethernet
• FTTx

Specifications

All products are strictly designed to conform RoHS, CE, FC, UL to ensure the high quality & reliability. With the strict quality control, we promise 3+ years warranty for all active and passive products.

เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ไม่มีรูปภาพเพิ่มเติมสำหรับสินค้านี้