ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) Disconnection Module ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) Test Plug 4 Poles (โครเน่) สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed ดีสคอนเนคเตอร์ คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป Test Plug 2 Poles (โครเน่)
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
RF Connector 7/16 Female 1 5/8"
RF Connector 7/16 Female 1 5/8"
LTCN-704F-07
0.00 บาท
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

BiDi 622 Mbps, 1490 nm, Distance 80 km.

BiDi 622 Mbps, 1490 nm, Distance 80 km.
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 0.00 บาท
สถานะสินค้า: 1
โมเดล: TEO-BIDI622M-SFP45-80
ผู้ผลิต: TEOSCO
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

TEO-BIDI622M-SFP45-80

The TEO-BIDI622M-SFP45 transceivers are fully compliant with the latest industrial SFP Multi-Source Agreement (MSA) and IEEE 802.3ah. They support data rate 622M and can be used in SONET or FTTX applications. The transceivers operate bi-directionally on single fiber at wavelengths of 1490nm/1550nm. The modules are hot pluggable and come in three variants for 80km and 100km transmission on SM fiber.

Features

• Up to 80km, 100km transmission on SM fiber
• 1490nm/1550nm operation
• Compliant to SFP MSA and SFF-8472
• Digital Diagnostics Monitoring
• Hot-Pluggable SFP footprint
• Optical LC interface for bi-directional operation
• Operating temperature 0°C to 70°C

Applications

• Single fiber operations
• STM-1/OC-3
• STM-4/OC-12
• FTTx

Specifications

All products are strictly designed to conform RoHS, CE, FC, UL to ensure the high quality & reliability. With the strict quality control, we promise 3+ years warranty for all active and passive products.

เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ไม่มีรูปภาพเพิ่มเติมสำหรับสินค้านี้