ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) Test Plug 4 Poles (โครเน่) โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) ดีสคอนเนคเตอร์ ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 Disconnection Module เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C Test Plug 2 Poles (โครเน่) บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

BiDi 622 Mbps, 1310 nm, Distance 10 km.

BiDi 622 Mbps, 1310 nm, Distance 10 km.
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 0.00 บาท
สถานะสินค้า: 1
โมเดล: TEO-BIDI622M-SFP35-10
ผู้ผลิต: TEOSCO
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

TEO-BIDI622M-SFP35-10

TEO-BIDI622M-SFP35, 49 family transceivers are fully compliant with the latest industrial SFP Multi-Source Agreement (MSA) and IEEE 802.3ah. They support data rate 622M and can be used in SONET or FTTX applications. The transceivers operate bi-directionally on single fiber at wavelengths of 1310 nm and 1550 nm, and 1310nm and 1490nm. The modules are hot pluggable and come in three variants for 10 km, 20 km and 40 km transmission on SM fiber.

Features

• Up to 10 km, 20 km or 40 km transmission on SM fiber
• 1310nm/1550nm, 1310nm/1490nm operation
• Compliant to SFP MSA and SFF-8472
• Digital Diagnostics Monitoring
• Hot-Pluggable SFP footprint
• Optical LC interface for bi-directional operation
• Operating temperature 0°C to 70°C

Applications

 
• Single fiber operations
• STM-1/OC-3
• STM-4/OC-12
• FTTx

 

Specifications

All products are strictly designed to conform RoHS, CE, FC, UL to ensure the high quality & reliability. With the strict quality control, we promise 3+ years warranty for all active and passive products.

เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ไม่มีรูปภาพเพิ่มเติมสำหรับสินค้านี้