ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) Disconnection Module โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) ดีสคอนเนคเตอร์ Test Plug 2 Poles (โครเน่) สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด Test Plug 4 Poles (โครเน่) โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
PoE Video Transceiver TT283
PoE Video Transceiver TT283
TT283
260.00 บาท
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

BiDi 155 Mbps, 1310 nm, Distance 2 km.

BiDi 155 Mbps, 1310 nm, Distance 2 km.
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 0.00 บาท
สถานะสินค้า: 1
โมเดล: TEO-BIDI155M-SFP35-02
ผู้ผลิต: TEOSCO
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

TEO-BIDI155M-SFP35-02

TEO-BIDI155M-SFP35, 34 family is fully compliant with the latest industrial SFP Multi-Source Agreement (MSA) and ITU-TG.985 (class S). They support data rates in a wide range of 100~155.52 Mbps and can be used in datacom or FTTX applications. The transceivers operate bi-directionally for single fiber operation; are hot pluggable and can transmit over 15km, 20km, 40km of SM fiber.

Features

• Single fiber options 1310/1550 nm, 1310/1490nm.
• 100Base Ethernet
• FTTx

Applications

• Up to 15km, 20km, 40 km transmission on SM fiber
• Hot-Pluggable SFP footprint
• LC optical interface
• Compliant to SFP MSA and SFF-8472
• Digital Diagnostics Monitoring
• Industrial operating temperature -40 °C to 85 °C

Specifications

All products are strictly designed to conform RoHS, CE, FC, UL to ensure the high quality & reliability. With the strict quality control, we promise 3+ years warranty for all active and passive products.

เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ไม่มีรูปภาพเพิ่มเติมสำหรับสินค้านี้