ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
Test Plug 2 Poles (โครเน่) Test Plug 4 Poles (โครเน่) อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป ดีสคอนเนคเตอร์ ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) Disconnection Module สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
SMB 75ohm Male Straight PCB Mount Type
SMB 75ohm Male Straight PCB Mount Type
SMB-MSP-02
0.00 บาท
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

10G Transceiver SFP+ DWDM SMF 1528.77 nm - 1563.86 nm, Distance 40 km.

10G Transceiver SFP+ DWDM SMF 1528.77 nm - 1563.86 nm, Distance 40 km.
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 55,200.00 บาท
สถานะสินค้า: 1
โมเดล: TEO-DWDM-SFP10G40
ผู้ผลิต: TEOSCO
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

TEO-DWDM-SFP10G40

  • Package : DWDM
  • Data Rate : 10 Gbps
  • Wavelength : 1528.77 nm - 1563.86 NM.
  • Distance : 40 km.
เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ไม่มีรูปภาพเพิ่มเติมสำหรับสินค้านี้