ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C ดีสคอนเนคเตอร์ Test Plug 4 Poles (โครเน่) คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ Test Plug 2 Poles (โครเน่) ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 Disconnection Module Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

10G Transceiver SFP+ SMF 1550 nm, Distance 80 km.

10G Transceiver SFP+ SMF 1550 nm, Distance 80 km.
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 57,600.00 บาท
สถานะสินค้า: 1
โมเดล: TEO-SFP10G-ZR
ผู้ผลิต: TEOSCO
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

TEO-SFP10G-ZR

  • Package : SFP+
  • Data Rate : 10 Gbps
  • Wavelength : 1550 nm.
  • Distance : 80 km.
เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ไม่มีรูปภาพเพิ่มเติมสำหรับสินค้านี้