ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) ดีสคอนเนคเตอร์ บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ Test Plug 4 Poles (โครเน่) เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C Disconnection Module สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C Test Plug 2 Poles (โครเน่) ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน)
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
GBIC 1.25 Gbps, 850 nm, Distance 550 m.
GBIC 1.25 Gbps, 850 nm, Distance 550 m.
TEO-1.25GGBIC-02
0.00 บาท
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

โมดูลาร์ แจ็ค RJ12 (4P4C)

โมดูลาร์ แจ็ค RJ12 (4P4C)
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 1.00 บาท
สถานะสินค้า: 32150
โมเดล: E5044
ผู้ผลิต: C-NET
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

จำนวน: หยิบใส่ตะกร้า
(สินค้านี้ปริมาณต่ำสุดที่ 1000)

     >> ราคา / 1 ชิ้น   

  •  สำหรับสายเกลียว

 


เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

โมดูลาร์ แจ็ค RJ12 (4P4C)
กดเพื่อขยายขนาด