ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
Test Plug 4 Poles (โครเน่) อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) ดีสคอนเนคเตอร์ ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป Disconnection Module อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ Test Plug 2 Poles (โครเน่) โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
Optical Transceiver  SFP 1.25Gb/s 20KM 1310nm SC
Optical Transceiver SFP 1.25Gb/s 20KM 1310nm SC
OLSG3412S-CD20UB
0.00 บาท
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

Coaxial Cable BT 2003

Coaxial Cable BT 2003
กดเพื่อขยายขนาด
ราคา: 0.00 บาท
สถานะสินค้า: 1
โมเดล: LTCB-28
ผู้ผลิต: LITECH
ความนิยมเฉลี่ย: ยังไม่มีอัตราความนิยม

เขียนความคิดเห็น
ชื่อ:


ความคิดเห็น: คำแนะนำ: HTML จะไม่ถูกแปลง!

ความนิยม: แย่            ดี

ป้อนรหัสในกล่องข้างล่างนี้:

ไม่มีรูปภาพเพิ่มเติมสำหรับสินค้านี้
แท็ก: Coaxial Cable BT 2003,