ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 Test Plug 2 Poles (โครเน่) เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน Disconnection Module Test Plug 4 Poles (โครเน่) Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด ดีสคอนเนคเตอร์ คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน)
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
SFP 8 Gbps SFP, 1550 nm, Distance 80 km.
SFP 8 Gbps SFP, 1550 nm, Distance 80 km.
TEO-8GSFP-80
0.00 บาท
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

รางเคเบิ้ลเทรย์งานหนัก (ข้างเรียบ) KTYP