ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 ดีสคอนเนคเตอร์ อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed Disconnection Module โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย Test Plug 2 Poles (โครเน่) สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 Test Plug 4 Poles (โครเน่) โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C)
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
Optical Transceiver  SFP 1.25Gb/s 20KM 1310nm SC
Optical Transceiver SFP 1.25Gb/s 20KM 1310nm SC
OLSG3412S-CD20UB
0.00 บาท
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

หัวเสียบก้านไม้ขีด แบบหุ้มไวนีล (PTV)

 

เรียงลำดับโดย:
หัวเสียบก้านไม้ขีด แบบหุ้มไวนีล (0.5 - 1.5 คร.มม.) PTV1-12
หัวเสียบก้านไม้ขีด แบบหุ้มไวนีล (0.5 - 1.5 คร.มม.) PTV1-12
PTV1-12
1.35 บาท  
หัวเสียบก้านไม้ขีด แบบหุ้มไวนีล (1.5 - 2.5 คร.มม.) PTV2-12
หัวเสียบก้านไม้ขีด แบบหุ้มไวนีล (1.5 - 2.5 คร.มม.) PTV2-12
PTV2-12
1.50 บาท  
หัวเสียบก้านไม้ขีด แบบหุ้มไวนีล (4.0 - 6.0 คร.มม.) PTV5-13
หัวเสียบก้านไม้ขีด แบบหุ้มไวนีล (4.0 - 6.0 คร.มม.) PTV5-13
PTV5-13
2.44 บาท