ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) ดีสคอนเนคเตอร์ Disconnection Module โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ Test Plug 4 Poles (โครเน่) โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์ Test Plug 2 Poles (โครเน่) อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน)
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
Optical Transceiver SFP 155M <2KM 850nm LC
Optical Transceiver SFP 155M <2KM 850nm LC
OLSP8501L-C(D)02
0.00 บาท
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

ข้อตกลง และ กติกา

 การสั่งซื้อ

1. สั่งซื้อโดยการโอนเงินผ่านบัญชีธนาคาร
2. ส่งแฟกส์ หรือ อีเมล์หลักฐานการโอนเงิน
3. หลังจากบริษัทฯ ตรวจสอบ
การโอนเงินเรียบร้อยแล้ว จะโทรแจ้งยืนยันสถานที่จัดส่ง
4. สินค้าจัดส่งให้ภายใน 2-3 วัน