ยี่ห้อ
 
หมวดสินค้า
 
50 สินค้าคนดูมากสุด
 
แท็กสินค้า
แม็กกาซีน สำหรับ อาร์เรสเตอร์ 3 เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ (ไต้หว บ๊อกพักสายโทรศัพท์ขนาด 30 คู่สาย Test Plug 2 Poles (โครเน่) โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:2 (6P4C) สายโทรศัพท์แบน 4 คอร์ (100 เมตร Test Plug 4 Poles (ไต้หวัน) Test Plug 4 Poles (โครเน่) ขาสแตนเลส 1 ขา (ความลึก 22 มม.) ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน สายครอสโทรศัพท์ (ขาว - แดง) ขนาด โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดใหญ่) 6P4C คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (โครเน่) คอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโปรไฟ Test Plug 2 Poles (ไต้หวัน) ดิสคอนเน็คชั่น โมดูล 2/10 (แบบโป ดีสคอนเนคเตอร์ โมดูลาร์ อแด็ปเตอร์ 1:3 (6P4C) โมดูลาร์ บ๊อก (ขนาดกลาง) 6P4C โมดูลาร์ อแด๊ปเตอร์ ตัวเมีย 1:2 Disconnection Module เครื่องมือเข้าสายโทรศัพท์ โครเน่ ลาเบล โฮลเดอร์ 2/10 อาร์เรสเตอร์ 3 โพล (พร้อม Failed อุปกรณ์เชื่อมต่อพักสายโทรศัพท์
 
อัตราแลกเปลี่ยน
 
สถิติ

เริ่ม :25 กย. 2553
 
ตะกร้าสินค้า
0 รายการ
 
นาฬิกา
 
สินค้าของเรา
GBIC 1.25 Gbps, 850 nm, Distance 550 m.
GBIC 1.25 Gbps, 850 nm, Distance 550 m.
TEO-1.25GGBIC-02
0.00 บาท
 
ไปรษณีย์ไทย
 
สินค้าน่าสนใจ
 
DBD Registered

 

เกี่ยวกับเรา

 บริษัท คอมซายน์ เน็ทเวอร์ค จำกัด 

ผู้นำทางด้านการจำหน่ายอุปกรณ์เครือข่ายคอมพิวเตอร์และโทรศัพท์
 
 

สอบถามข้อมูลสินค้า

ติดต่อ : คุณจันทร์จิรา

โทร : 02 899-9337 ถึง 9                      

 

 

 
ศูนย์รวมอุปกรณ์นำเข้า
 

สินค้าหลักของบริษัทฯ

ประกอบ ด้วย Telephone Connection Module (Con & Disconnection Module) สายเคเบิ้ลโทรศัพท์, อุปกรณ์อื่นๆ และ  เครื่องมือที่เกี่ยวเนื่องกับงานติดตั้ง ระบบโทรศัพท์ และ ระบบเน็ทเวิอร์ค

อุปกรณ์ ติดตั้งระบบเครือข่ายคอมพิวเตอร์ ระบบ CCTV,MATV,RF และ ระบบใยแก้วนำแสง รวมทั้งอุปกรณ์ประกอบในการติดตั้งระบบเน็ทเวอร์ค เช่น ท่อ HDPE, EMT, IMC, ท่ออ่อนเหล็ก, Steel Wire Way, เคเบิ้ลไทร์ Cable Tie และ อุปกรณ์อื่นๆทีใช้ในงานติดตั้ง ตลอดจนอุปกรณ์ไฟฟ้าทุกชนิด บริษัทฯ ยังเป็นตัวแทนจำหน่าย (Distributor) ผลิตภัณฑ์ Networking ภายใต้เครื่องหมายการค้า Litech แต่เพียงผู้เดียวในประเทศไทย